LTD BD – Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai

Xin gửi tới anh em bảng danh sách lịch thi đấu các trận trong ngày hôm nay, bảng trích nguồn từ Bongdalu, đơn vị sẽ là đối tác chiến lược của Thethaofi88 trong thời gian tới.

Ngoài ra anh em có thể xem thêm: Hướng dẫn chi tiết về cách tham gia cá cược bóng đá tại web cá độ bóng đá uy tín Fi88.

FI88 KHUYẾN MÃI ĐỘC QUYỀN (CHỈ CÓ TẠI LINK NÀY):

18:00 Hải Phòng FC ?-? Sài Gòn FC

18:00 Bình Định ?-? Hoàng Anh Gia Lai

19:15 TP.HCM FC ?-? Thanh Hóa FC

16:00 FC Tokyo ?-? Avispa Fukuoka

16:30 Kyoto Sanga ?-? Consadole Sapporo

16:30 Hiroshima Sanfrecce ?-? Jubilo Iwata

16:30 Kashiwa Reysol ?-? Kashima Antlers

17:00 Cerezo Osaka ?-? Kawasaki Frontale

17:00 Gamba Osaka ?-? Urawa Red Diamonds

17:00 Shimizu S-Pulse ?-? Yokohama Marinos

17:00 Shonan Bellmare ?-? Nagoya Grampus

17:30 Sagan Tosu ?-? Vissel Kobe

16:00 Jeju United ?-? FC Seoul

17:00 Pohang Steelers ?-? Ulsan Hyundai FC

17:00 Gimcheon Sangmu ?-? Jeonbuk Hyundai Motors

18:00 Seongnam FC ?-? Gangwon FC

06:30 Toronto FC ?-? Seattle Sounders

09:00 Vancouver Whitecaps ?-? Los Angeles FC

14:30 NK Brinje Grosuplje ?-? Krka

15:00 Olimpia Elblag ?-? Sokol Ostroda

15:00 FC Dabas ?-? Monori SE

15:00 Farul Constanta ?-? Chindia Targoviste

15:00 Sokol Dolna Zdana ?-? STK Samorin

15:00 Chrobry Glogow ?-? Gornik Polkowice

15:00 Michalovce ?-? Humenne

15:00 LKS Nieciecza ?-? Banik Ostrava

15:00 Gyori ETO ?-? Gyirmot SE

15:20 Mezokovesd Zsory ?-? Vasas

15:30 Marila Pribram ?-? FK Graffin Vlasim

15:30 ASV Fussgonheim ?-? FV Dudenhofen

15:30 Kazincbarcika ?-? Diosgyor VTK

15:30 Synot Slovacko ?-? Tatran LM

15:30 Varda SE ?-? Hajduk Split

15:30 Zaglebie Sosnowiec ?-? Odra Opole

15:30 Beech Sigit ?-? KFC Komarno

16:00 Dynamo Ceske Budejovice ?-? Dukla Prague

16:00 Gornik Zabrze ?-? Zaglebie Lubin

16:00 Trinec ?-? MSK Zilina B

16:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala ?-? Ruch Chorzow

16:00 Sigma Olomouc ?-? SK Prostejov

16:00 MTK Hungaria ?-? Ujpesti

16:00 Lech II Poznan ?-? Slask Wroclaw II

16:00 Slovan Liberec ?-? Usti nad Labem

16:00 Radunia Stezyca ?-? GKS Przodkowo

16:00 Mlada Boleslav ?-? Teplice

16:00 NK Polet Sv Martin ?-? ZNK Osijek

16:00 Slavoj Trebisov ?-? MFK Vranov nad Topou

16:00 MFK Karvina ?-? Tescoma Zlin

16:00 Kriens ?-? solothurn

16:00 GKS Katowice ?-? Dukla Banska Bystrica

16:00 Warta Poznan ?-? Miedz Legnica

16:00 Winterthur ?-? Schaffhausen

16:00 Hradec Kralove ?-? SK Slovan Varnsdorf

16:30 Piast Gliwice ?-? Stal Rzeszow

16:30 Wisla Krakow ?-? Resovia Rzeszow

17:00 Sonderjyske ?-? Esbjerg

17:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) ?-? Jong Sparta Rotterdam (Youth)

17:00 Jagiellonia Bialystok ?-? Chojniczanka Chojnice

17:00 Garbarnia Krakow ?-? Siarka Tarnobrzeg

17:00 Sunderland A.F.C ?-? Gateshead

18:00 Lyngby ?-? Nykobing FC

18:00 Dafuji cloth MTE ?-? MTE Mosonmagyarovar

18:00 FK Spartak Zlatibor Voda ?-? FK Radnicki Sremska Mitrovica

18:00 Bedfont Sports ?-? Potters Bar Town

18:00 Odense BK ?-? AC Horsens

18:00 SC Freiburg ?-? SV Elversberg

18:00 Sportfreunde Oestrich-Iserlohn ?-? Rot-Weiss Oberhausen

18:00 Fremad Amager ?-? Hvidovre IF

18:00 AZ Alkmaar (Youth) ?-? Almere City FC

18:00 AFC Ajax ?-? SC Paderborn 07

18:30 TSG Balingen ?-? Rielasingen Arlen

19:00 Gonsenheim ?-? FC Eddersheim

19:00 Kufstein ?-? Bayern Munchen (Youth)

19:00 Gala Fairydean ?-? Cove Rangers

19:00 Hallescher FC ?-? Hertha BSC Berlin Youth

19:00 Rot-Weiss Ahlen ?-? SpVgg Vreden 1921

19:00 Leamington ?-? Coventry City

19:00 Westerlo ?-? Patro Eisden

19:00 Arminia Ludwigshafen ?-? SV Waldhof Mannheim

19:00 SV Lippstadt ?-? Oldenburg

19:00 Reading ?-? Colchester United

19:00 FC Utrecht (Youth) ?-? Monchengladbach AM.

19:00 TuS Koblenz ?-? Fortuna Dusseldorf

19:00 TSV Aubstadt ?-? Kickers Offenbach

19:00 FC Wil 1900 ?-? FC Dornbirn 1913

19:00 VfL Osnabruck ?-? VfL Wolfsburg

19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen ?-? VfB Stuttgart II

19:00 Feyenoord ?-? FC Copenhagen

19:00 VfR Wormatia Worms ?-? FSV Mainz 05

19:00 Berliner AK 07 ?-? BSV Rehden

19:00 SV Wehen Wiesbaden ?-? Nurnberg (Youth)

19:00 Watford ?-? Cambridge United

19:00 Fortuna Sittard ?-? Viktoria koln

19:00 KMSK Deinze ?-? Saint Gilloise

19:00 FSV Union Furstenwalde ?-? VSG Altglienicke

19:00 Dordrecht ?-? Kortrijk

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) ?-? Viktoria Aschaffenburg

19:00 SpVgg Ansbach ?-? SV Seligenporten

19:00 Bocholt FC ?-? VfL Bochum

19:00 Bishop Auckland ?-? Middlesbrough

19:00 Crystal Palace ?-? Accrington Stanley

19:30 Linfield FC ?-? Saint Mirren

19:30 RKC Waalwijk ?-? FC Oss

19:30 Brondby IF ?-? Aarhus AGF

20:00 Lens ?-? Paris FC

20:00 Te Cu Kukuh Atta Seip ?-? VFB Hallbergmoos

20:00 Eintracht Trier ?-? TSV Schott Mainz

20:00 Peterhead ?-? Dundee

20:00 KAS Eupen ?-? Alemannia Aachen

20:00 FC 08 Hombrug ?-? FV Diefflen

20:00 Turriff United ?-? Banks o Dee

20:00 Gazisehir Gaziantep ?-? Gazovik Orenburg

20:00 PSV Eindhoven ?-? Cercle Brugge

20:00 Greuther Furth ?-? Pardubice

20:00 Chorley FC ?-? Bolton Wanderers

20:00 Gretna ?-? Dumbarton

20:00 East Fife ?-? Cowdenbeath

20:00 Alloa Athletic ?-? Forfar Athletic

20:00 Bad Vilbel ?-? Rot-Weiss Walldorf

20:00 Sturm Graz ?-? FC Liefering

20:00 Montrose ?-? Arbroath

20:30 MSK Puchov ?-? Trencin

20:30 Red Bull Salzburg ?-? Olympiakos Piraeus

20:30 Club Brugge ?-? Beerschot Wilrijk

20:30 Groningen ?-? PAOK Saloniki

20:30 TuS Blau-Weiss Lohne ?-? Schalke 04

20:30 Kaiserslautern ?-? Unterhaching

21:00 Plymouth Parkway ?-? Plymouth Argyle

21:00 Brora Rangers ?-? Inverness

21:00 AZ Alkmaar ?-? PEC Zwolle

21:00 Bedford Town ?-? Biggleswade Town

21:00 Preston North End ?-? Bamber Bridge

21:00 Jersey Bulls ?-? Stevenage Borough

21:00 Abbey Rangers ?-? Eastleigh

21:00 Frome Town ?-? Salisbury FC

21:00 Luzern ?-? Vaduz

21:00 Alfreton Town ?-? Sheffield Wednesday

21:00 Standard Liege ?-? Jeunesse Molenbeek

21:00 Oudenaarde ?-? Oostende

21:00 Duren ?-? FC Wiltz 71

21:00 Austria Lustenau ?-? St. Gallen

21:00 KSK Heist ?-? Racing Genk

21:00 SG Finnentrop/Bamenohl ?-? FC Kaan-Marienborn

21:00 SV Babelsberg 03 ?-? Hertha Berlin

21:00 Wolfsberger AC ?-? Holstein Kiel

21:00 Evesham United ?-? Cheltenham Town

21:00 AFC Kempston Rovers ?-? Rushden Diamonds

21:00 Southport FC ?-? Blackpool

21:00 Kelty Hearts ?-? Raith Rovers

21:00 Spartak Moscow ?-? Yenisey Krasnoyarsk

21:00 Melksham Town ?-? Swindon Town

21:00 Royal Antwerp ?-? Mechelen

21:00 Rupel Boom ?-? Red Star Waasland

21:00 Nantwich Town ?-? Crewe Alexandra

21:00 FK Krasnodar 2 ?-? FK Chayka Pesch

21:00 Sigma Olomouc ?-? MSK Zilina

21:00 Arsenal Tula ?-? FK Ryazan

21:00 Sutton Common Rovers ?-? Tonbridge Angels

21:00 Folkestone ?-? Gillingham

21:00 Atherton Collieries ?-? Annan Athletic

21:00 Livingston ?-? Greenock Morton

21:00 Grazer AK ?-? Domzale

21:00 Eastbourne Borough ?-? Crawley Town

21:00 Nuneaton Borough ?-? Stockport County

21:00 Hamilton Academical ?-? Queen of South

21:00 Gainsborough Trinity ?-? Lincoln City

21:00 VfL Osnabruck ?-? Hannover 96

21:00 Sutton Coldfield Town ?-? Barwell

21:00 Havant Waterlooville ?-? Portsmouth

21:00 Chrudim ?-? Vysocina jihlava

21:00 SG Austria Klagenfurt ?-? Hansa Rostock

21:00 New Mills ?-? Curzon Ashton FC

21:00 Ascot United ?-? Slough Town

21:30 Radnicki Nis ?-? Slask Wroclaw

21:30 Thun ?-? Stade Ouchy

21:30 St.Polten ?-? TSV Hartberg

21:30 Rapid Wien ?-? AEK Larnaca

21:30 Magdeburg ?-? Union Berlin

22:00 Lokomotiv Sofia ?-? Septemvri Sofia

22:00 DJK Gebenbach ?-? Wurzburger Kickers

22:00 Farul Constanta ?-? FK Csikszereda Miercurea Ciuc

22:00 Madese Boys ?-? NAC Breda

22:00 Westerlo ?-? Maccabi Tel Aviv

22:00 TuS Bersenbruck ?-? Werder Bremen (Youth)

22:00 LASK Linz ?-? Rapid Bucuresti

22:00 FC Hebar Pazardzhik ?-? Vitosha Bistritsa

22:00 Gornik Leczna ?-? FC Voluntari

22:00 Szentlorinc SE ?-? Nagykanizsai TE 1866

22:00 VV Hugozad ?-? Emmen

22:00 FC Maritsa 1921 ?-? HNK Sibenik

22:00 AJ Auxerre ?-? Grenoble

22:30 Astoria Walldorf ?-? TSG Hoffenheim

22:30 Sturm Graz ?-? FC Blau Weiss Linz

22:30 Kapfenberg ?-? Szombathelyi Haladas

22:30 Pirin Blagoevgrad ?-? Belasitsa Petrich

22:30 Cherno More Varna ?-? FC Dobrudzha

22:30 Erzgebirge Aue ?-? FC Lokomotive Leipzig

22:59 Wadegesi Heim ?-? FC Basara Mainz

22:59 Etar ?-? Spartak Pleven

22:59 ND Beltinci ?-? NK Rudar Velenje

22:59 FC Utrecht ?-? Queen's Park

22:59 Bohemians 1905 ?-? Cracovia Krakow

22:59 SC Schwaz ?-? FC Botosani

22:59 Kolubara ?-? FK Zeljeznicar

22:59 Sport Podbrezova ?-? Zlate Moravce

22:59 Posusje ?-? FK Igman Konjic

22:59 Toulouse ?-? Nimes

22:59 Rostov FK ?-? FK Kuban Kholding

22:59 CSKA 1948 Sofia ?-? APOEL Nicosia

22:59 Red Boys Differdange ?-? Seraing United

23:30 FK Pirmasens ?-? Saarbrucken

23:30 Slaven Koprivnica ?-? ZalaegerzsegTE

23:45 Servette ?-? Neuchatel Xamax

00:00 FC Sion ?-? Dynamo Kyiv

00:00 Go Ahead Eagles ?-? NK Lokomotiva Zagreb

00:00 Botev Plovdiv ?-? Yantra Gabrovo

00:00 Zimbru Chisinau ?-? FC Steaua Bucuresti

00:30 Oxford City ?-? Oxford United

00:30 Excelsior Virton ?-? Fola Esch

15:30 Phù Đổng ?-? Cần Thơ

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu ?-? Đắk Lắk

05:00 Chivas Guadalajara ?-? FC Juarez

05:00 Necaxa ?-? Toluca

07:05 Tigres UANL ?-? CDSyC Cruz Azul

09:05 Club America ?-? Atlas

20:00 AIK Solna ?-? Mjallby AIF

22:30 Helsingborg ?-? Kalmar

02:00 Palestino ?-? Union Espanola

04:30 Universidad de Chile ?-? Union La Calera

07:00 Huachipato ?-? Curico Unido

01:45 Sligo Rovers ?-? Shelbourne

02:30 Juventude ?-? Atletico Mineiro

02:30 Fluminense RJ ?-? Corinthians Paulista (SP)

05:00 Ceara ?-? Internacional RS

05:00 Santos ?-? Flamengo

07:00 Palmeiras ?-? Atletico Paranaense

01:30 Club Atletico Tigre ?-? Talleres Cordoba

04:00 Velez Sarsfield ?-? Atletico Tucuman

04:00 Godoy Cruz Antonio Tomba ?-? Colon de Santa Fe

06:30 Gimnasia La Plata ?-? Defensa Y Justicia

20:00 FC Torpedo Zhodino ?-? Slutsksakhar Slutsk

20:00 Dnepr Mogilev ?-? FC Minsk

21:00 FC Belshina Babruisk ?-? Arsenal Dzyarzhynsk

22:59 Dinamo Minsk ?-? FK Isloch Minsk

02:00 Jorge Wilstermann ?-? Atletico Palmaflor Vinto

04:15 Real Tomayapo ?-? Royal Pari FC

06:30 Independiente Petrolero ?-? Blooming

06:30 Oriente Petrolero ?-? The Strongest

21:00 Jerv ?-? Haugesund

22:59 Odd Grenland ?-? Bodo Glimt

21:00 FC Sioni Bolnisi ?-? FC Telavi

21:00 Samgurali Tskh ?-? Lokomotiv Tbilisi

16:00 Grulla Morioka ?-? Omiya Ardija

16:00 Ventforet Kofu ?-? V-Varen Nagasaki

16:00 Machida Zelvia ?-? Vegalta Sendai

16:00 Mito Hollyhock ?-? Yokohama FC

17:00 Zweigen Kanazawa FC ?-? Tokushima Vortis

17:00 Montedio Yamagata ?-? Tochigi SC

17:00 Oita Trinita ?-? JEF United Ichihara Chiba

17:00 Fagiano Okayama ?-? Roasso Kumamoto

17:30 Thespa Kusatsu ?-? Albirex Niigata

01:00 Deportivo Municipal ?-? Univ.Cesar Vallejo

03:15 Cienciano ?-? Dep.San Martin

06:00 EM Deportivo Binacional ?-? FC Carlos Stein

04:00 Cerro Porteno ?-? Tacuary

06:15 resistencia SC ?-? Libertad

16:00 Ansan Greeners FC ?-? FC Anyang

16:00 Bucheon FC 1995 ?-? Daejeon Citizen

18:00 Gimpo FC ?-? Gwangju Football Club

04:00 Deportivo Tachira ?-? Mineros de Guayana

06:15 Caracas FC ?-? Zulia FC

16:30 Balestier Khalsa FC ?-? Geylang United FC

20:00 Vikingur Olafsvik ?-? Fjardabyggd Leiknir

21:00 HotturHuginn ?-? UMF Njardvik

22:59 Magni ?-? Haukar Hafnarfjordur

22:59 Reynir Sandgerdi ?-? KF Fjallabyggdar

20:00 Albion FC ?-? Torque

01:00 Liverpool URU ?-? Rentistas

06:00 Deportivo Maldonado ?-? Wanderers FC

18:00 ZPC Kariba ?-? Yadah FC

20:00 Black Rhinos ?-? Herentals FC

20:00 Harare City ?-? Capps linked

20:00 Chicken Inn ?-? FC Platinum

20:00 Melaka ?-? Johor Darul Takzim

15:00 Jeonbuk Hyundai Motors II) ?-? Goyang KH FC)

17:00 Pyeongtaek Citizen ?-? FC Namdong

16:15 Brisbane Olympic (w) ?-? Queensland Lions(w)

19:00 FC Shakhtyor Karagandy ?-? FK Aktobe Lento

21:00 FK Atyrau ?-? FK Taraz

17:00 Rigas Futbola skola II ?-? Riga FC II

19:00 Saldus SS/Leevon ?-? FK Smiltene BJSS

21:00 Grobina ?-? Skanstes SK

22:59 JDFS Alberts ?-? FK Dinamo Riga

22:30 Florida Krush (w) ?-? United Soccer Alliance (W)

22:59 Sunrise Prime FC (W) ?-? Florida Gulf Coast DL FC(w)

05:00 ISC Gunners FC (w) ?-? Eugene Timbers Azul (w)

06:30 North Alabama SC (w) ?-? Char Thanou Fagafaga (w)

07:00 AHFC Royals (w) ?-? San Antonio Surf (W)

07:00 Oklahoma City (w) ?-? Dallas(w)

15:20 Hantharwady United ?-? Mahar United

12:00 Adelaide United FC (Youth) ?-? Cumberland United FC

06:30 Indy Eleven ?-? Miami FC

06:30 Atlanta United FC II ?-? El Paso Locomotive FC

06:30 Tampa Bay Rowdies ?-? Memphis 901

07:00 Louisville City FC ?-? Birmingham Legion

08:00 San Antonio ?-? Charleston Battery

09:00 Monterey Bay FC ?-? New Mexico United

09:30 Las Vegas Lights ?-? Detroit City

09:30 Phoenix Rising FC ?-? Orange County Blues FC

18:30 Germany Beach Soccer ?-? Azerbaijan Beach Soccer

21:00 Estonia Beach Soccer ?-? Poland Beach Soccer

22:30 Spain Beach Soccer ?-? Ukraine Beach Soccer

01:00 Portugal Beach Soccer ?-? France Beach Soccer

01:30 Ferrocarril del Estado ?-? Sportivo Norte

02:00 Iranduba AM (w) ?-? Real Ariquemes/RO (w)

02:00 Al Ahly SC ?-? Petrojet

01:00 Atletico Catarinense ?-? Blumenau EC

01:00 Metropolitano SC ?-? Atletico Tubarao SC

01:00 Caravaggio FC ?-? Guarani de Palhoca

01:00 Nacao ?-? EC Internacional SC

14:00 Joondalup United ?-? Dianella White Eagles

14:00 Mandurah City ?-? Rockingham City FC

14:00 Subiaco AFC ?-? Fremantle City

14:00 UWA-Nedlands FC ?-? Murdoch Uni Melville

16:00 Forrestfield United ?-? Western Knights

19:00 Honka Espoo ?-? IFK Mariehamn

21:00 HJK Helsinki ?-? KuPs

21:00 AC Oulu ?-? Vaasa VPS

22:00 Lahti ?-? Inter Turku

17:00 FC Takin ?-? BFF Academy U19

20:00 Ugyen Academy ?-? Terton FC

16:30 Adelaide Hills ?-? Poet Adelarde Pirates

18:00 AIFK U20 ?-? Sexy Poxyt U20

14:00 Manly United U20 ?-? Marconi Stallions U20

14:15 Blacktown Spartans U20 ?-? St George City FA U20

01:00 Betim FC ?-? Varginha EC

01:00 Tupynambas ?-? Boa

01:00 Tupynambas ?-? Boa Esporte Clube

21:00 Club America U20 ?-? Atlas U20

21:00 Chivas Guadalajara U20 ?-? FC Juarez U20

21:00 Tigres UANL U20 ?-? CDSyC Cruz Azul U20

22:59 Santos Laguna U20 ?-? Monterrey U20

22:05 Sportivo Dock Sud ?-? CA San Miguel

22:59 Colegiales ?-? Uhl Que Sa

01:30 Deportivo Merlo ?-? Canuelas FC

01:30 Talleres Rem de Escalada ?-? Comunicaciones BsAs

01:30 Defensores Unidos ?-? Los Andes

22:00 Super Nova ?-? FK Auda Riga

06:00 Gotham FC (W) ?-? Chicago Red Stars (w)

22:59 Deportes Quillon ?-? Deportes Rengo

02:30 Iberia Los Angeles ?-? General VelAsquez

02:30 Quintero Unido ?-? Provincial Ovalle

03:00 CD Municipal Mejillones ?-? AC Colina

22:00 Akwa Starlets ?-? Katsina United

19:00 Kibera Black Stars ?-? Kisumu All Stars

19:00 APS Bomet ?-? Shabana FC

10:30 Sydney Olympic FC (w) ?-? Manly Utd (w)

17:30 Darwin Olympics ?-? University Azzurri FC

18:00 Silute ?-? DFK Dainava Alytus B

22:00 FM Fortuna ?-? Niesky

03:00 Northern Virginia United ?-? Alexandria Reds

04:00 Junior Lone Star ?-? FC Monmouth

04:30 North Alabama ?-? Apotheos

05:00 First State FC ?-? Grove Soccer United

05:00 Magia Futbol Academy ?-? Miami Beach CF

06:00 Erie Commodores ?-? FC Buffalo

06:00 Hartford City FC ?-? Valeo FC

06:00 Richmond Kickers ?-? North Carolina

07:00 Panathinaikos Chicago ?-? Milwaukee Torrent

07:00 Texas United ?-? Blue Goose SC

07:30 Denton Diablos FC ?-? Lubbock Matadors SC

07:30 Fort Worth Vaqueros ?-? Coyotes FC

09:30 Central Valley Fuego ?-? Tormenta FC

15:00 Acacia Ridge ?-? University of Queensland

16:00 Toowong ?-? The Gap BPL

16:00 Perth RedStar (W) ?-? Balcatta (w)

14:00 Balcatta FC ?-? Armadale SC

14:00 Cockburn City ?-? Inglewood United

14:00 Willip ?-? Bayswater City

14:00 Perth RedStar ?-? Floreat Athena

14:00 Sorrento F.C. ?-? Perth SC

03:30 Morocco (w) ?-? Burkina Faso (w)

22:00 Hordhur ?-? KRIA

12:00 Canberra FC ?-? Belconnen United

12:00 Gungahlin United ?-? OConnor Knights

00:00 Tobacco Road ?-? North Carolina Fusion U23

01:00 Vermont Green ?-? Boston City FC

03:00 San Francisco Glens SC ?-? Davis Legacy SC

05:30 Morris Elite ?-? Long Island Rough Riders

06:00 Reading United ?-? West Chester United

06:00 Fort Wayne FC ?-? South Bend Lions

06:00 FC Miami City ?-? The Villages

06:00 Oakland County FC ?-? Flint City Bucks

06:00 Tri Cities FC ?-? South Georgia Tormenta B

06:00 West Virginia Alliance FC ?-? Charlotte Independ B

06:30 Northern Virginia FC ?-? Cardinals FC

06:30 East Atlanta ?-? Knoxville troops

06:30 Westchester Flames ?-? Manhattan SC

06:30 SC United Bantams ?-? Tennessee SC

06:30 AFC Ann Arbor ?-? Lansing City

06:30 Peachtree City ?-? Southern Soccer Academy Kings

07:00 FA Euro ?-? New Jersey Copa

07:00 Little Rock Street ?-? MississippiBrilla

08:30 Salt City ?-? Colorado ISA

16:00 SD Raiders FC ?-? Northern Tigers

16:00 Blacktown Spartans ?-? St George City FA

16:00 Hills Brumbies ?-? Mounties Wanderers

16:00 St George Saints ?-? Bonnyrigg White Eagles

16:00 Western Sydney Wanderers AM ?-? Central Coast Mariners (Youth)

16:30 Spirit FC ?-? Hake Ya Dong in Sydney City

19:00 FK Zalgiris Vilnius B ?-? Ekranas Panevezys

20:00 FK Zalgiris Vilnius B ?-? Ekranas Panevezys

21:00 FK Minija ?-? Atomsfera Mazeikiai

21:00 FK Minija ?-? Atomsfera Mazeikiai

22:00 Garr and Ava ?-? Marijampole City

22:00 Garr and Ava ?-? Kazlu Ruda FK Silas

18:00 Hoganas BK ?-? Ullared

19:00 IK Gauthiod ?-? Grebbestads IF

22:00 AL Salt ?-? Al Hussein Irbid

01:30 Al Aqaba SC ?-? Al Faisaly

05:00 Independence Central (W) ?-? Greenville Liberty (W)

18:00 Torns IF ?-? BK Olympic

19:00 FC Gute ?-? Haninge

19:00 Skiljebo SK ?-? Orebro Syrianska IF

19:00 Vastra Frolunda ?-? Torslanda IK

19:00 Angered BK ?-? Ljungskile

19:00 Enkoping ?-? IFK Uppsala

21:00 Hassleholms IF ?-? Eskilsminne IF

21:00 Almhults IF ?-? Asarums IF FK

21:00 Friska Viljor FC ?-? Hudiksvalls ABK

21:00 Huddinge IF ?-? Hammarby TFF

21:00 IFK Osterakers Fk ?-? Sollentuna United

21:00 Karlbergs BK ?-? Vasalunds IF

21:00 Trosa Vagnhärad SK ?-? Nykopings BIS

21:00 Eneby BK ?-? IK Sleipner

21:00 IK Tord ?-? Assyriska Turab IK JKP

22:00 FC Arlanda ?-? Taby

21:00 KH Hlidarendi ?-? Sindri

22:59 Ellidi ?-? Dalvik Reynir

03:30 Centro Recreativo Porongos ?-? Laureles FC

14:00 Setagaya Sfida (w) ?-? AS Harima ALBION (w)

21:00 PIF Parainen ?-? PK-35 Vantaa

21:00 PEPO Lappeenranta ?-? Ekenas IF Fotboll

21:00 SJK Akatemia ?-? Jaro

16:00 Redlands United FC ?-? SWQ Thunder

16:00 Brisbane Strikers ?-? Mitchelton FC

16:00 Mitchelton FC ?-? Brisbane Strikers

12:00 Ipswich knights SC ?-? Southside Eagles

01:00 SC Internacional U20 (W) ?-? Sao Paulo U20 (W)

22:59 FC Treaty United (w) ?-? Shelbourne (w)

00:00 Bohemians Dublin (w) ?-? Sligo Rovers (W)

00:00 Wexford Youths (w) ?-? Galway LFC (w)

01:00 Yalong City (w) ?-? Cork City (w)

21:00 Club Fernando de la Mora ?-? Sportivo Iteno

21:00 Guarani de Trinidad ?-? Sportivo Luqueno

21:00 Londrina PR ?-? Centro Sportivo Alagoano

02:00 Ituano SP ?-? Criciuma

04:30 Nautico (PE) ?-? Gremio Novorizontin

06:30 CRB AL ?-? Guarani SP

17:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) ?-? Hang Yuan FC (w)

18:00 Taipei Xiongzan (w) ?-? Taichung Blue Whale (w)

22:00 Cesar Vallejo Reserves ?-? Juan Aurich Reserves

01:00 Alianza Universidad Reserves ?-? Sport Huancayo Reserves

17:00 LPS Helsinki ?-? RiPS

18:00 ToTe ?-? FC Kontu

18:30 EsPa ?-? SAPA

19:00 PaiHa ?-? TPK

19:00 FC Espoo ?-? FC Kirkkonummi

19:00 OPS-jp ?-? Roi United

20:00 YPA Ylivieska ?-? Sporting Kristina

20:00 FC Viikingit E ?-? Herto

20:30 Aland ?-? ToVe Pori

21:30 HIFK 2 ?-? FC POHU

18:30 Argentinos Jrs U20 ?-? Central Cordoba SdE U20

19:00 Los Andes U20 ?-? Fenix U20

19:00 CA Aldosivi U20 ?-? Godoy Cruz U20

19:00 Deportivo Liniers Reserves ?-? Excursionistas U20

19:00 Atletico Tucuman U20 ?-? San Lorenzo U20

19:00 Barracas Central U20 ?-? Estudiantes La Plata U20

19:00 CA Huracan U20 ?-? Patronato Parana U20

19:00 Gimnasia LP U20 ?-? Defensa y Justicia U20

19:00 Canuelas FC U20 ?-? Talleres Remedios U20

20:00 San Telmo U20 ?-? CD Moron U20

20:00 Atletico San Luis U20 ?-? San Martin de San Juan U20

20:00 Chacarita Juniors U20 ?-? CA Estudiantes Caseros U20

21:00 Toftir B68 ?-? HB Torshavn

22:00 07 Vestur Sorvagur ?-? EB Streymur

18:00 FK Igilik ?-? FC Zhetysu Taldykorgan

18:00 Okzhetpes ?-? Tarlan

19:00 Akademiya Ontustik ?-? Zhenis

21:00 Kaisar Kyzylorda ?-? Ekibastuzets

16:00 Honda FC ?-? Honda Lock SC

15:15 Kuching FA U19 ?-? Pahang U19

15:45 Johor Darul Takzim U19 ?-? Kuala Lumpur FA U19

15:45 Kedah U19 ?-? Terengganu U19

15:45 Negeri Sembilan U19 ?-? UiTM FC U19

15:45 Petaling Jaya City U19 ?-? PDRM U19

19:00 Ferroviario Maputo ?-? LD Maputo

15:00 Gyeongju KHNP ?-? Siheung City

17:00 Paju Citizen FC ?-? Changwon City

17:00 Cheonan City ?-? Cheongju Jikji

17:00 Gimhae City ?-? Mokpo City

18:30 Singapore Khalsa Association ?-? Sporting Westlake

20:00 Coimbra EC U20 ?-? Ipatinga U20

01:00 Athletic Club MG U20 ?-? Betis FC U20

01:00 Pouso Alegrense U20 ?-? Araguari AC U20

00:00 Chacaritas SC ?-? Cumbaya FC

06:00 CD El Nacional ?-? Barcelona SC(ECU)

04:00 Deportivo PF ?-? Moruga FC

06:00 National Defense Forces ?-? Real West Fort

15:10 Altona City ?-? Caroline Springs George Cross

15:30 Richmond ?-? Beaumaris

19:00 Flekkeroy ?-? FK Arendal

01:00 Tuna Luso ?-? 4 de Julho

01:00 Globo ?-? Reet

01:00 Real Noroeste ?-? Ferroviaria SP

01:30 Juventude MA ?-? Moto Club Sao Luis MA

01:30 Brasiliense ?-? Sociedade Acao

01:30 Sao Luiz(RS) ?-? Cascavel PR

02:00 Porto Velho/RO ?-? Sao Raimundo

02:00 Fluminense PI ?-? Castanhal PA

02:00 Inter de Limeira ?-? Nova Venecia FC

02:00 Sao Bernardo ?-? Santo Andre

02:00 Bahia de Feira BA ?-? Caldense MG

02:00 Parana PR ?-? Nova Iguacu

04:00 Sao Raimundo/RR ?-? Nautico (RR)

05:00 CS Esportivo AL ?-? Lagarto

15:00 Myanmar U19 ?-? Brunei Darussalam U19

17:00 U19 Thái Lan ?-? Philippines U19

20:30 Vietnam U19 ?-? Indonesia U19

14:30 West Torrens Birkalla (W) ?-? Adelaide University (w)

17:30 Metropolis United (w) ?-? West Adelaide (w)

09:00 Napier City Rovers ?-? Wellington United

19:00 Narpes Kraft ?-? VIFK

19:00 JIPPO ?-? PeKa

21:00 Atlantis ?-? PPJ Akatemia

21:00 HJS Akatemia ?-? SalPa

21:00 Kaarinan Pojat ?-? Jazz Pori

21:00 RoPS Rovaniemi ?-? Jyvaskyla JK

21:00 Futura Porvoo ?-? NJS

22:00 FC Ilves-Kissat ?-? EPS Espoo

20:00 Atletico Paranaense (Youth) ?-? Chapecoense (Youth)

01:00 Atletico Mineiro Youth ?-? Palmeiras (Youth)

01:00 RB Bragantino Youth ?-? Atletico Goianiense U20

01:00 Santos (Youth) ?-? Internacional RS U20

02:00 Sao Paulo (Youth) ?-? Botafogo RJ (Youth)

00:00 Lula FC ?-? CD Gallegol S.A.S.

02:00 Club Deportivo La Chalaca ?-? Deportivo Alexis Garcia

04:00 Total Soccer FC ?-? FC Leones Reserves

17:30 Mafco ?-? Silver Strikers

19:30 Be Forward Wanderers ?-? Karonga United

16:00 Eastern Suburbs Brisbane ?-? Peninsula Power

23:30 Deportes Temuco ?-? Deportes Santa Cruz

23:30 Rangers Talca ?-? Fernandez Vial

00:00 Atletico Parana ?-? Gimnasia C. Uruguay

01:30 Huracan Las Heras ?-? Club Ciudad de Bolivar

01:30 Sol de Mayo ?-? Independiente Chivilcoy

01:30 Crucero del Norte ?-? Boca Unidos

09:00 Sunshine Coast Wanderers U23 ?-? Lions FC U23

19:00 FK Lida ?-? Kommunalnik Slonim

22:59 Naftan Novopolock ?-? Volna Pinsk

22:59 Hà Lan nữ ?-? Finland (w)

18:00 Fyllingsdalen ?-? Ready

18:00 Toten ?-? Floro

18:00 Brann 2 ?-? Sola

19:00 Grorud B ?-? Os Turn Fotball

19:00 Oppsal ?-? Nordstrand

19:00 Stord IL ?-? Fana

19:00 Skeid Oslo II ?-? Sandvikens

20:00 Lyn Oslo ?-? Lokomotiv Oslo

20:00 Akra ?-? Bjarg

21:00 Grei ?-? Shas B Team card product

21:00 Spjelkavik ?-? Forde

21:00 Sandnes B ?-? Lysekloster

21:00 Stabaek B ?-? froya

06:00 International Miami B ?-? Chicago flame B

06:00 New York City Team B ?-? Cincinnati II

06:00 Columbus Crew B ?-? Philadelphia Union II

07:00 MINNESOTA United B ?-? Vancouver Whitecaps Reserve

07:00 Sporting Kansas City(R) ?-? North Texas SC

02:00 Deportivo Petare FC ?-? Petroleros de Anzoategui

02:00 Deportivo Nueva Esparta ?-? AC Minerven FC Bolivar

02:00 Deportivo Petare FC ?-? Academia Anzoategui

02:30 Yaracuyanos ?-? Dynamo Puerto FC

03:00 Trujillanos ?-? Heroes de Falcon

14:15 Adelaide Hills Reserves ?-? Port Adelaide Pirates Reserves

20:00 Ostersunds FK ?-? Utsiktens BK

20:00 Dalkurd FF ?-? Landskrona BoIS

22:00 Osters IF ?-? Skovde AIK

21:00 El Porvenir ?-? Club Lujan

01:30 Central Cordoba De Rosario ?-? CA Atlas

00:10 Deportivo Riestra ?-? Nueva Chicago

01:00 Almirante Brown ?-? Estudiantes Rio Cuarto

04:05 Estudiantes de Caseros ?-? Agropecuario de Carlos Casares

05:10 All Boys ?-? Quilmes

06:10 Chacarita juniors ?-? CA Brown Adrogue

16:00 Edge Hill United ?-? Magpies Crusaders

18:00 Maziya SRC ?-? Club Green Streets

22:59 Club Valencia MDV ?-? Super United Sports

04:00 Velez Sarsfield (W) ?-? CA Claypole (W)

18:00 Khangarid Klub ?-? SP Falcons

17:00 New Star SC ?-? Moragasmulla SC

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) ?-? Canberra Olympic(w)

01:30 Deportivo Paraguayo ?-? Sportivo Barracas

01:30 Mercedes ?-? Defensores de Cambaceres

01:30 Yupanqui ?-? Argentino de Rosario

01:30 Centro Espanol ?-? CA Lugano

01:30 Deportivo Muniz ?-? Juventud Unida

22:59 Gambia Ports Authority ?-? Marimoo

01:00 Banjul Hawks FC ?-? GAMTEL

20:00 Paktako 79 ?-? Do stlik Oltiariq

20:00 Caruaru City FC U20 ?-? America PE Youth

00:45 7 de Abril U20 ?-? Perolas Negras Youth

00:45 Serra Macaense U20 ?-? Serrano RJ U20

01:00 Centro Limoeirense U20 ?-? Nautico PE (Youth)

01:00 Tres Passos U20 ?-? Sao Jose EC U20

01:00 Ypiranga PE (Youth) ?-? Santa Cruz PE U20

01:00 Pesqueira U20 ?-? Ferroviario do Cabo U20

01:00 Atletico Torres PE U20 ?-? Pernambucano (Youth)

01:30 FC Cascavel PR U20 ?-? Maringa FC U20

01:30 Portuguesa Londrinense U20 ?-? Apucarana SC U20

01:30 Paranavai U20 ?-? Gremio Maringa U20

02:00 Sao Paulo U20 ?-? Botafogo RJ U20

15:00 Altona Magic ?-? Port Melbourne

16:00 Hume City ?-? Melbourne Knights

12:00 St Albans Saints ?-? Heidelberg United

01:00 Rio Branco(SP) ?-? Maua FC

01:00 Jones Campos SP ?-? Inter Bebedouro/SP

01:00 Paulista(SP) ?-? Penapolense

14:00 Surfers Paradise ?-? Samford Ranges

12:00 North Star ?-? Komala

14:30 Ban Di Tesi Iwaki ?-? Miyazaki

15:00 Fukushima United FC ?-? Kataller Toyama

15:00 Fujieda MYFC ?-? Ehime FC

16:00 SC Sagamihara ?-? AC Nagano Parceiro

16:00 Giravanz Kitakyushu ?-? Kagoshima United

17:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? Matsumoto Yamaga FC

20:00 Minas ICESP DF (w) ?-? America MG (w)

20:00 Botafogo RJ(w) ?-? EC Bahia (w)

01:00 Uniao Desportiva Alagoana/AL (w) ?-? Ceara (w)

21:00 Trans Narva ?-? Flora Paide

23:30 Tallinna JK Legion ?-? FC Flora Tallinn

00:00 Parnu JK Vaprus ?-? Tartu JK Maag Tammeka

15:45 Kirivong Sok Sen Chey ?-? Angkor tiger FC

18:30 Tiffy Army FC ?-? Boeung Ket Angkor

00:45 Olaria ?-? Goncalense

00:45 America-RJ ?-? CFRJ Marica RJ

00:45 Angra Dos Reis RJ ?-? Artsul RJ

00:45 Cabofriense(RJ) ?-? Sampaio Correa (RJ)

20:00 Lietava Jonava ?-? Suduva

22:00 Banga Gargzdai ?-? FK Panevezys

00:00 FK Riteriai ?-? Kauno Zalgiris

16:00 Bashundhara Kings ?-? Uttar Baridhara SC

17:00 Mohammedan Dhaka ?-? Bashundhara Kings

00:00 Maghreb Fez ?-? Raja Casablanca Atlhletic

00:00 FAR Forces Armee Royales ?-? OCK Olympique de Khouribga

22:59 IBV Vestmannaeyjar ?-? Breidablik

14:00 Broadbeach United ?-? Kingscliff FC

12:00 Southport Warriors ?-? Burleigh Heads

01:00 Primavera ?-? Desportivo Brasil SP

02:00 Noroeste ?-? Marilia Ac

02:00 Sertaozinho ?-? Comercial-SP

19:00 Young Africans ?-? Coastal Union

18:00 Inter Turku U20 ?-? Ilves U20

18:00 HJS U20 ?-? TPS Turku U20

18:00 FC Honka U20 ?-? HJK Helsinki U20

01:00 Floresta CE ?-? Altos/PI

03:00 Manaus (AM) ?-? Ferroviario CE

04:00 Confianca SE ?-? Volta Redonda

05:00 Vitoria BA ?-? Figueirense

17:15 Czech Republic Beach Soccer (w) ?-? England Beach Soccer (w)

19:45 Ukraine Beach (W) ?-? Spain Beach Soccer (w)

14:30 Hunan Billows ?-? ShangYu Pterosaur FC

14:30 Zibo zi cheng ?-? Hubei Istar

14:30 Wuxi Wugou ?-? Haimen Codion

14:30 Dongguan Guanlian ?-? Inner Mongolia Caoshangfei F.C

14:30 Taian Tiankuang ?-? Qinao FC

06:30 Chattanooga ?-? Syracuse

09:00 LA Force ?-? ASC San Diego

11:00 Edgeworth Eagles FC ?-? Charleston City Blues

11:00 Hamilton Olympic ?-? Valentine

09:30 Gungahlin Utd U23 ?-? OConnor Knights U23

09:45 Canberra Croatia FC U23 ?-? Belconnen United U23

15:30 Arema FC ?-? Barito Putera

22:00 nternational Sporting De Douala ?-? FC Gazelle

00:30 AS Lausanne de Yaounde ?-? Aigle Royal Menoua

20:00 Rosario Central Reserves ?-? CA Aldosivi Reserves

20:00 Colon Reserves ?-? Godoy Cruz Reserves

20:00 River Plate R ?-? Huracan Reserves

20:00 Mar de Fondo ?-? Los Halcones

21:00 Salus ?-? CA Bella Vista

01:00 CSD Huracan Buceo ?-? Colon CF

01:00 Alto Peru ?-? Deportivo Colonia