KQBD – Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay nhanh, chính xác nhất

Dưới đây là bảng kết quả bóng đá, tổng hợp kết quả tất cả các trận đấu vừa mới diễn ra đêm qua và rạng sáng nay.

Nếu anh em muốn tham gia cá cược banh bóng thì hãy xem qua bài hướng dẫn lựa chọn trang cá cược bóng đá uy tín của Fi88 biên soạn, hy vọng sẽ có ích cho anh em.

FI88 KHUYẾN MÃI ĐỘC QUYỀN (CHỈ CÓ TẠI LINK NÀY):

09:05 Mazatlan FC 2-4 Puebla 0-2

12:00 Blaublitz Akita 0-1 Renofa Yamaguchi 0-1

09:00 FC Tucson (w) 0-1 Arizona (w) 0-0

12:30 White City Woodville 1-1 Adelaide City FC 1 1-0

12:30 Sturt Lions 0-1 Campbelltown City SC 0-0

12:30 Adelaide Panthers 3-3 Adelaide Olympic 3-1

12:30 Adelaide Comets FC 1-0 Metrostars SC 1-0

12:00 West Torrens Birkalla 0-1 Croydon Kings 0-0

12:00 Sorrento F.C. U20 2-0 Pires U20 1-0

12:00 Balcatta U20 3-2 Armadale SC U20 2-1

12:00 Perth RedStar FC U20 3-1 FloreatAthena U20 0-0

12:00 Cockburn City U20 1-0 Inglewood United U20 1-0

12:00 1 Gwelup Croatia U20 0-1 Bayswater U20 0-0

09:30 Los Angeles Galaxy II 3-1 Oakland Roots 1 0-0

12:30 1 Para Hills Knlghts SC 3-1 Eastern United 1-0

12:30 Playford City Patriots 1-3 Adelaide Victory 1-0

12:30 1 Adelaide Raiders SC 1-0 Adelaide Blue Eagles 1 1-0

12:30 West Adelaide SC 1-1 Modbury Jets 1-1

12:30 Adelaide University SC 1-2 Fulham United FC 1-0

10:00 Northbridge FC Bulls U20 0-1 Mt Druitt Town Rangers U20 0-0

09:30 Angel City FC (W) 1-1 Portland Thorns FC (w) 1-0

09:00 OL Reign Reign (w) 2-0 North Carolina (w) 0-0

10:10 Maitland FC Reserves 6-1 Weston Workers Reserves 2-1

12:00 North Geelong Warriors 2-1 Brunswick City 1-0

12:00 Moreland City 3-0 Langwarrin 1 0-0

12:00 FC Bulleen Lions 1-1 Goulburn Valley Suns 0-1

13:30 Darwin Hearts 2-0 Port Darwin FC 1-0

12:00 Canberra Olympic 0-0 Cooma Tigers 0-0

11:15 West Canberra Wanderers 0-0 Monaro Panthers 0-0

09:00 Ventura County Fusion 2-3 Project 51O 1-0

09:00 Ballard Football Club 0-2 Capital City FC 1 0-0

09:00 Hippocampus of southern California 1-1 Golden State Force 0-0

13:00 Cerezo Osaka Sakai (w) 3-0 Yokohama FC Seagulls (w) 2-0

13:00 Gunma FC White Star (w) 2-1 NGU Nagoya (w) 0-0

13:00 Suzuka unlimited 0-4 Nara Club 0-3

12:30 FC Tiamo Hirakata 2-3 Sony Sendai 1-0

12:00 Osaka FC 0-0 Run Mel Aomori 1 0-0

11:00 Verspah Oita 2-1 Yokogawa Musashino 1-1

12:00 Box Hill United SC 5-1 Ballarat City FC 3-1

10:00 Eastern Suburbs Auckland 0-1 Auckland United 0-1

10:00 Bay Olympic 2-4 Manukau United 1 1-4

10:00 North Shore United 1-6 Western Springs AFC 1-3

10:00 Melville United 0-2 Birkenhead United 0-1

10:45 Wellington Olympic 5-0 Petone FC 2-0

09:30 Waterside Karori 1-2 North Wellington AFC 1 0-1

09:30 Miramar Rangers 2-1 Wellington Phoenix Reserve 2-1

09:30 San Jose Earthquakes Reserve 1-1 Houston Dynamo B 0-0

12:00 Subiaco AFC Reserves 1-2 Fremantle City FC Reserves 1-1

11:20 Playford Reserves 3-0 Adelaide Victory Reserves 0-0

11:05 West Adelaide Reserve 1-4 Modbury Jets Reserves 0-2

10:20 Adelaide Raiders SC Reserve 2-5 Adelaide Blue Eagles Reserve 2-2

10:15 1 Para Hills Reserves 2-3 Eastern United Reserves 1-1

10:15 Adelaide Comets Reserve 2-1 North Eastern MetroStars Reserve 0-0

10:15 South Adelaide Reserves 0-4 Adelaide Olympic Reserve 0-1

10:15 Adelaide University SC Reserves 5-0 Fulham United FC Reserves 2-0

10:15 1 White City FK Beograd Reserves 2-3 Adelaide City Reserve 1-1

10:15 Sturt Lions Reserves 0-2 Campbelltown City Reserve 0-0

09:50 1 West Torrens Birkalla B 2-2 Croydon Kings Reserve 2-0

11:00 Kibi International University (w) 1-2 JFA Academy Fukushima (w) 0-1

10:00 FC Bulleen Lions U20 2-1 Goulburn Valley Suns FC U20 0-1

09:55 Moreland City U21 1-4 Langwarrin U21 0-3

09:50 North Geelong Warriors U21 3-2 Brunswick City U21 1 1-1

13:30 Launceston City 0-1 Glenorchy Knights FC 0-1

11:30 Riverside Olympic 2-11 Hobart Zebras 1-3

11:00 South Hobart 1-2 Devonport City 0-1

13:30 Riverside Olympic Reserves 2-2 Burnie United 2-1

13:00 New Town Eagles 3-1 Beach City 1-1

11:30 University of Tasmania SC 4-0 Kingborough Lions Reserves 2-0

11:30 Clarence Zebras Reserves 4-1 Metro Claremont SC 1-0

11:30 Somerset 2-1 Devonport City Reserves 0-1

11:15 Launceston City B 3-2 Northern wandering 2-0

12:00 Belconnen United (w) 1-2 Canberra FC (w) 0-2

09:45 Cashmere Technical 9-1 Nomads 5-1

09:00 Coastal Spirit 1-0 Dunedin City Royals 0-0

12:00 Avondale FC 0-1 Dandenong Thunder 0-0

12:00 Eastern Lions SC 0-4 South Melbourne 0-2

13:00 Azul Claro Numazu 3-0 Gainare Tottori 1 1-0

13:00 Hume City U21 3-0 Melbourne Knights U21 1-0

13:00 Altona Magic U21 0-4 Port Melbourne Sharks SC U21 0-3

12:00 Green Gully Cavaliers U21 1-3 Bentleigh greens U21 1-2

09:15 Eastern Lions U21 4-3 South Melbourne U21 1 2-1

09:15 Avondale FC U21 5-1 Dandenong Thunder U21 1 2-1

13:00 South Melbourne (w) 2-4 Box Hill (w) 1-2

12:00 Heidelberg United (w) 2-0 FC Bulleen Lions (w) 1-0

12:00 1 Alamein (w) 0-1 Calder United SC (w) 0-0

12:00 Maitland 2-3 Weston Workers FC 0-1

13:30 West Canberra Wanderers FC U23 2-1 Monaro Panthers U23 1-0

09:30 Canberra Olympic U23 1-1 Cooma Tigers U23 1-1